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Manyoni Singida.

Tel. +255 695867456


16/SGD/CEAMCU LTD.


                     TAREHE 22 April, 2026
Kwa: WAZABUNI
1. Mwaliko huu wa Zabuni /Tenda unafuatia Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU) kwa ajili ya CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA CHA CENTRAL ZONE AGRICULTURAL AND MARKETING COOPERATIVE UNION (CEAMCU LTD) kwa mwaka wa fedha 2026/2027.
Lifuatalo ni jedwali linaloonesha mchanganuo wa zabuni zitakazoshindanishwa kwa mwaka wa fedha wa 2026/2026

B.MAHITAJI YA ZABUNI
	Na
	JINA LA ZABUNI
	IDADI
	NAMBA YA ZABUNI
	NJIA ZA MANUNUZI

	1.
	UNUNUZI WA MIZANI YA KIDIJITALI, PRINTA, ,SOLAR PANNEL NA SIMU JANJA
	
	16/SGD/CEAMCU/2026/2027/G/01
	USHINDANI WA KITAIFA


2. CEAMCU LTD imetenga fedha kwa ajili ya ununuzi wa Mizani ya kidigitali pamoja na Printa, Simu Janja na Solar Panel katika mwaka wa fedha 2026/2027. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba wa ununuzi wa mizani ya kidigitali utakaotokana na Mwaliko huu wa Zabuni. 

3. Unaalikwa kuwasilisha Zabuni yako kwa ajili ya kusambaza mizani kama ilivyoainishwa katika Jedwali la Mahitaji na Bei lililoambatanishwa katika Nyaraka ya kitabu cha Zabuni.
4. Zabuni zote zikiwa zimejazwa kikamilifu ziwasilishwe CEAMCU  LTD kabla ya terehe 05/05/2026 saa sita kamili (06:00) mchana. Ufunguzi wa Zabuni hizo utafanyika katika ofisi za CEAMCU LTD siku hiyohiyo mara baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha Zabuni.
5. Gharama za kuchukua kitabu cha zabuni ni Tsh 1,000,000/=tu, ambazo hazitarudishwa kwa waombaji na Fedha zote zilipwe kupitia akaunti namba (50710014267), yenye jina Central Zone Agricultural and Markerting Cooperatives Union limited, NMB benki tawi la Manyoni kabla ya kuchukua kitabu cha zabuni na risiti zote za malipo ya fedha benki (bank pay slip) ziwasilishwe.
6. Zabuni zote ziwasilishwe katika ofisi ya Meneja ambaye ni Katibu wa Tenda CEAMCU LTD kuanzia saa mbili kamili (2:00) asubuhi hadi saa kumi (10:00) kamili Alasiri kuanzia tarehe iliyotangazwa tenda mpaka tarehe 05/05/2026 kama ilivyo ainishwa hapo juu.

7. Zabuni zote ziwekwe katika bahasha mbili zikiwemo, bahasha moja ni asili (original) na nyingine moja ni nakala (copy) za zabuni hiyo. Kisha bahasha zote tatu ziwekwe katika bahasha kubwa moja na juu ya bahasha hiyo iandikwe zabuni namba, maelezo ya zabuni na anuani ya Chama (CEAMCU LTD) kama ifuatavyo;


Katibu wa Tenda,


CEAMCU LTD,

S.L.P. 18, Manyoni - Singida.
8. Zabuni au sehemu za Zabuni ambazo zitawasilishwa kwa njia nyingine tofauti na anuani tajwa hapo juu au zilizowasilishwa katika muundo usiokubalika na hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yaliyo sababisha.

9. Kwa mawasiliano juu ya zabuni hii tafadhali piga simu +255 759 545 685.

A. SIFA ZA JUMLA ZA MUOMBAJI

1. Waombaji wenye nia ya kushiriki, wanakaribishwa Ofisi ya CEAMCU Manyoni
2. Muombaji awe na akaunti benki itakayowezesha kufanya malipo kwa njia ya hundi.

3. Cheti cha Usajili wa Kampuni/kikundi;
4. Cheti cha usajili wa Mamlaka mbalimbali za Usajili za Serikali.

5. Leseni halali ya Biashara;
6. Hati Safi ya Mlipa kodi (Tax Clearance Certificate);

7. Tamko la Dhamana ya Zabuni;

8. Hati ya Kiapo cha Nguvu ya Kisheria Iliyoidhinishwa 

9. Fomu ya Uadilifu iliyo katika kitabu cha Zabuni

10. Risiti ya malipo ya nyaraka za zabuni 
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
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Bw Alfred Isaya Mitondwa
MENEJA MKUU
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